Công nhân lắp ráp linh kiện điện tử

Hledaná pozice

Místo práce: Pardubice (informace o místu práce: Pardubice)

Náplň práce, pravomoci a zodpovědnosti

Vào đầu ca nhân viên kho sẽ chuẩn bị sẵn vật liệu cho bạn, nhiệm vụ của bạn sẽ là nhận hàng kèm giấy xuất kho trong đó sẽ ghi số lượng cũng như tên mặt hàng. Hãy kiểm tra xem số lượng thực có khớp với số lượng trên giấy hay không, sau đó hãy mở bảng hướng dẫn làm việc, sắp ráp sản phẩm, chuẩn bị bao bì để gói (hộp giấy) để gói sản phẩm đã hoàn thành lại, dán đề can lên hộp và dung máy scan chụp lại mã số trên đề can để lưu vào hệ thống, cân lại sản phẩm và đặt lên palet.
Hoàn thành!
Bạn không phải sợ. Trong nhóm của chúng tôi có những người hỗ trợ và họ sẽ dạy bạn tất cả các bước cần thiết! Ai cũng có thể hoàn thành tốt công việc của mình, quan trọng nhất là bạn phải yêu thích công việc và có ý chí muốn học hỏi cái mới.

*chúng tôi rất tôn trọng và trân quý các nhân viên của mình vì vậy chúng tôi luôn ký hợp đồng vô thời hạn với họ và lịch trả lương cố định (muộn nhất ngày 15 hàng tháng)
* ăn trưa và ăn đêm trong căng tin của công ty, các món ăn chỉ phải trả 20kc và bạn có thể chọn giữa các món Séc và cả những món quốc tế.
hàng năm chúng tôi xét duyệt tăng lương và có cả thưởng thêm
*chúng tôi cũng hiểu là việc nghỉ ngơi cũng rất quan trọng – vì vậy chúng tôi có chế độ 5 tuần nghỉ phép a phòng tập thể dục kèm quán cafe
* tiếp theo chúng tôi có các mức giảm giá của một số hang đối tác (đồ điện tử, vé xe vv.), thuê bao T-Mobile hấp dẫn, hỗ trợ tiết kiệm hưu trí.
* hàng năm chúng tôi thưởng them cho các bạn 3000Kc vào hệ thống cafeteria (số tiền này có thể trả trong hiệu thuốc, nhà hát, rạp chiếu phim vv)

đơn xin việc hãy gửi vào địa chỉ email: avondrackova@cz.foxconn.com. Người phiên dịch sẽ liên lạc với bạn sau.

Požadavky na zaměstnance

* những nam/nữ nhân công khéo tay
* chúng tôi yêu cầu có trách nhiệm với công việc, sự tỉ mỉ và cẩn thận
* công việc thích hợp cho cả nữ giới – lắp ráp đơn giản
* nếu bạn có thể đi làm đúng giờ, việc làm ca kíp không gây trở ngại (8 tiếng) và phải đứng trong lúc làm việc thì bạn chính là người chúng tôi đang cần!